Thiết bị công nghệ - Trần Gia Telecom

Thiết bị công nghệ

Trong thời đại công nghệ ngày nay, thiết bị mạng là sản phẩm không thể thiếu trong cuộc sống. Thiết bị mạng có chức năng thực hiện kết nối và truyền tín hiệu Internet, phục vụ nhu cầu hằng ngày.

Hiển thị 1–28 của 640 kết quả

Rack Mount Kit TP-LINK RackMount Kit-19

200.000 

Rack Mount Kit TP-LINK RackMount Kit-13

200.000 

PoE Adapter TP-LINK TL-POE2412G

Liên hệ

Gigabit 48VDC Passive PoE Adapter TP-LINK TL-POE4824G

Liên hệ

PoE++ Injector TP-LINK TL-POE170S

Liên hệ

AC1300 High Gain Wireless Dual Band USB Adapter TP-LINK Archer T3U Plus

416.000 

300Mbps Wi-Fi 4G LTE Router TP-LINK TL-MR100

948.000 

AC1900 High Gain Wireless Dual Band USB Adapter TP-LINK Archer T9UH

Liên hệ

Bluetooth 5.0 Nano USB Adapter TP-LINK UB500

150.000 

Bluetooth 4.0 Nano USB Adapter TP-LINK UB400

135.000 

Bộ chia USB 3.0 4 cổng TP-Link UH400

266.000 

AX1800 Wi-Fi 6 Bluetooth 5.2 PCIe Adapter TP-LINK Archer TX20E

624.000 

USB 3.0 to Gigabit Ethernet Network Adapter TP-LINK UE306

266.000 

USB Type-C to RJ45 Gigabit Ethernet Network Adapter TP-LINK UE300C

322.000 

USB 3.0 to Gigabit Ethernet Network Adapter TP-LINK UE330

429.000 

Bộ chuyển đổi mạng USB 3.0 sang Ethernet Gigabit TP-Link UE300

Liên hệ

USB 2.0 to 100Mbps Ethernet Network Adapter TP-LINK UE200

210.000 

1000BASE-T RJ45 SFP Module TP-LINK TL-SM331T

396.000 

10G BASE-T RJ45 SFP+ Module TP-LINK TL-SM5310-T

960.000 

3 Meters 10G SFP+ Direct Attach Cable TP-LINK TL-SM5220-3M

741.000 

10G SFP+ Direct Attach Cable TP-LINK TL-SM5220-1M

611.000 

5GHz Antenna 2 x 2 MIMO Outdoor 19dBi TP-LINK TL-ANT5819MS

Liên hệ

2.4GHz Antenna 2 x 2 MIMO Outdoor 15dBi TP-LINK TL-ANT2415MS

Liên hệ

2.4GHz Antenna đĩa 2 x 2 MIMO Outdoor 24dBi TP-LINK TL-ANT2424MD

Liên hệ

2.4GHz 10dBi 2×2 MIMO Omni Antenna TP-LINK TL-ANT2410MO

Liên hệ

5GHz 300Mbps 23dBi Outdoor CPE TP-LINK CPE610

Liên hệ

10GBase-LR SFP+ LC Transceiver TP-LINK TL-SM5110-LR

812.500 

Multi-mode Mini GBIC SFP Module TP-LINK TL-SM311LM

406.000